If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32
    Trích dẫn Gửi bởi atomboy69
    Them mot cua hang ban xach tay de cac ban luu y : Truoc day minh tung mua con k810 cua bachlong tren duong Tran phu thi bi thay main roi up len k180 , minh chiu lo 400k de lay tien lai . Roi chay qua hnam mua k810 , tiep theo la mua w980 va bgio la AiNo . Va dieu quan trong la neu mua ben hnam ma ban ko biet ro ve phu kien theo may thi se bi nhan vien dua phu kien cua may khac (?!)
    Minh tung dan thang ban mua G900 o uyenmobile , nhan vien phuc vu kha tot , theo kinh biet thi chu cua hang tuyen nhan vien la sinh vien (?!) , co moi uong tra va cho text may thoai mai . Nhung khi text that ky thi moi biet do la hang cu thay vo moi ! nen minh va thang ban chay xa lien .
    Con Vien minh thi khoi noi ai cung biet ,ban ma di xe re tien thi no ko them nhin , noi nang vo duyen , va dac biet la mua may ve moi duoc text , ko cho text , chi duoc cam va nhin ...roi tinh tien . Trong do , thang chu tiem la noi chuyen khon nan nhat !
    thanks bác. em đang tính làm 1 e xách tay, nhờ thông tin của bác mà e đã loại trừ đc 1 số cửa hàng.
    chỗ Viễn Minh đúng là như bác nói, mua về thì tét thoải mái, còn ở đó thì chỉ có xem thôi. nói chuyện thì mún đấm cho nó 1 cái.
    Hnam thì đỡ hơn về máy, but thái độ thì chả tốt hơn là bao nhiêu. tụi này chảnh thế nhỉ???
    :-/:-/:-/

đã mua 1 số con ở uyên ... không phàn nàn chút nào cả

mua ở hnam đi bác, chỗ đó bán hàng cũng chất lượng lắm đó.

đừng bao giờ chọn oho mobile
    Mình đề nghị lập luôn một danh sách các cửa hàng bán dt có nhận xét để anh em dễ mua

mua chổ nào cũng vậy , nếu mua hàng sony ,mua khi máy mới ra khoảng 6 tháng , nếu hơn 1 năm sẽ xuất hiện hàng dựng , nhái hồ cẩm đào ghê lăm
    mấythằng bỏ máy sony ơ các cửa hàng trên hcm tui nhớ mặt hết .
    cửa hàng nào bán đa số nhìn mặt khách hàng mà bán , thấy hiểu biết thì ko luột phụ kiên.còn ko thì nó luôt sạch sẽ
    tai nghe va thẻ nhớ tụi nó hay tráo nhất

sợ tui nó tráo các linh kiện như camera, chip blu,...chứ tai phone của sony nghe khác ngay!còn thẻ nhớ theo máy dung lượng ít thế nào chẳng phải mua lại!

hnam bây giờ không còn được chất lượng như trước đâu! Trc' e hay mua ở hnam nhưng h thấy chất lượng không được như trc'(nhất là khoản phụ kiện đi kèm). Mua ở Phan nguyễn mobile ỏ tiến thành là ok nhất.Giá rất ổn và chất lượng hàng cũng vậy (e và mấy thằng bạn đã từng mua W595,Satio,Aino,Vivaz,W995 ở Phan nguyễn thấy tai nghe đi kèm là hàng chuẩn chứ mua những nơi khác nếu không may là hàng fake, không kể là giá luôn rẻ hơn hnam)

Trích dẫn Gửi bởi kullb0y91
    hnam bây giờ không còn được chất lượng như trước đâu! Trc' e hay mua ở hnam nhưng h thấy chất lượng không được như trc'(nhất là khoản phụ kiện đi kèm). Mua ở Phan nguyễn mobile ỏ tiến thành là ok nhất.Giá rất ổn và chất lượng hàng cũng vậy (e và mấy thằng bạn đã từng mua W595,Satio,Aino,Vivaz,W995 ở Phan nguyễn thấy tai nghe đi kèm là hàng chuẩn chứ mua những nơi khác nếu không may là hàng fake, không kể là giá luôn rẻ hơn hnam)
    bác cho em hỏi là pahn nguyễn mobile ở đâu thế bác? em mới nghe nói rới chỗ này nên ko biết ạ. thanks bác

Mình nghe nói mua hàng ở Toàn Châu là chính hãng và bảo hành tại đó luôn, có phải không? Ai biết có thể cho mình địa chỉ Toàn Châu ở tpHCM được ko? Mình đang định mua Satio. Cảm ơn các bạn!

Hnam vừa mở chi nhánh trên đường Lê Hồng Phong, thái độ phục vụ ân cần lắm chứ không như lúc trước, cô nhân cười nói không biết mỏi miệng.

Mình vừa mua X10 được 1 tuần, chưa có gì bất trắc xảy ra

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối