If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    mấy của hàng khác mình ko biết nhưng uyenmobile(chaunguyenmobile trc đây) và bachlongmobile thì mình và mấy đứa bạn từng mua rồi,không nên đụng tới.Uyenmobile thì thằng nhân viên nói cái mồm hay lắm,làm như ai cũng gà hết vậy,đồ của uyenmobile thường là đồ cũ tút lại đấy,mua rồi mà bán lại chính của hàng giá cũng bị ép bình thường thôi.còn lần cái p1i thằng bạn hư đem tới nó sữa,hic sau này thằng bạn nhờ 1người quen rã máy ra(lúc đó bị hư nữa) thì mới biết nó câu dây sơ sài cho mình xài đỡ,dây nhợ vứt lung tung nhưng cái giá thì chua chát vô cùng,cái bàn phím nó làm gãy ngàm nên nó lấy............502 dán vô.Còn anh chàng bachlongmobile của đường tâm tạng thì bó tay,nó sửa là chuyên gia thay đồ,lần đầu bị hư còn bảo hành nó sửa dt mới tin sửa xong nhìn dt hết muốn thèm,lần sau hết bảo hành sáng đưa nó nói chiều lấy,chiều nó nói dt mình hổng có phụ kiện thay khi nào có sẽ báo sau(nói vậy cho vui thôi chứ báo mới lạ ah).hic lúc đó mình quên kiểm tra,pin nó thay pin cùi vô còn cái vỏ nó làm sao ma gãy cái ngàm luôn,gắn ko chặt đc.

Trên TP rất nhiều cửa hàng bán hàng xách tay ! Nói về chế độ bảo hành thì thật chất là khi nào "hư mới biết" ! Nếu mua hàng mới 100% thì mua ở đâu cũng vậy thôi ! Còn hàng cũ thì dù mua ở các tiệm có tiếng hay ko cũng vậy, ăn thua biết coi máy hay không thôi ! Thường thì "người mua lầm, chứ người bán đâu có lầm", mua máy cũ thì "hên, xui" thôi à ! Bổ sung 1 số tiệm bán hàng xách tay có tiếng ở thành phố (mình ko nhớ rõ địa chỉ, các bạn tìm tên tiệm trên google nhé): AT mobile, Suna mobile (giá rẻ nhất - theo mình biết), hoangluan mobile, Lê Hùng mobile, N mobile ...

mua trên hnam di bạn!trên đó phục vụ khác ùi!mình mới cưới e X10i!thấy tới h` vẩn chạy ầm ầm!kakak!

nếu mình thì chỉ có 2 lựa chọn: hoặc là dienthoaisaigon, hoặc phongcachmobile (nếu dư tiền 1 tí, vì giá cao hơn) 2 chỗ này phục vụ ok, với lại bảo hành cũng khá chu đáo

tui thấy dienthoaisaigon bán hàng rẻ hơn so mấy tiệm khác khá nhiều
    lý do???????????

Có ai đả mua hàng bên CellphoneUK như em chưa vậy ? Mới mua 1 em SE arc S bên đó trước tết đây nè .

Trích dẫn Gửi bởi congaloi
    lý do???????????
    Nhưng mà Sony thì ko có hàng nha, hôm trước em lên rồi:-c
    CÓ anh NEO ở Bình Thạnh cũng Oke đấy

Trích dẫn Gửi bởi congaloi
    lý do???????????
    hihi, bác tìm hiểu xem dienthoaisaigon thế nào nha. Không thấy người ta chủi um sùm lên ah. Cửa hàng này làm ăn...chán lắm, có gì bạn google xem. =P~

Hnammobile
    Phongcachmobile
    CellphoneS

Ah! còn Sunamobile, viễn thịnh, phú quý cũng được đó

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối