If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    ông cụ trần đại nghĩa là boss đầu tiên của bách khoa đấy.
    Hờ hờ đăng ký nào.
    họ tên: vĩnh
    cựu sv k50
    sdt: 01653290038

muốn xem mấy cái clip trên vnexpress khi online = điện thoại cũng cần phải cài patch à

ko có bác nào tham gia sao hic

ra ngay 92 thái hà nhé ae ,làm đc 1 lúc 2 máy vì có 2 anh chuyên phần mềm mà ! Giá cả thì ở đấy hợp lí ,mấy a làm nhiệt tình vui vẻ chứ ko như ai ải ài ai ở trên đâu nhé ,CH rộng đủ chỗ cho ae ngồi ngoài cửa có hàng trà đá ,rửa xe luôn đó hehehehehehe chúc ae vui vẻ hén .....

Trích dẫn Gửi bởi KING_ADRIANO_1989
    ra ngay 92 thái hà nhé ae ,làm đc 1 lúc 2 máy vì có 2 anh chuyên phần mềm mà ! Giá cả thì ở đấy hợp lí ,mấy a làm nhiệt tình vui vẻ chứ ko như ai ải ài ai ở trên đâu nhé ,CH rộng đủ chỗ cho ae ngồi ngoài cửa có hàng trà đá ,rửa xe luôn đó hehehehehehe chúc ae vui vẻ hén .....
    chuẩn đó, việc j các bác phải họp nhau lại mang tiền cho người ta. Mình vwaf chuyển ở 92 Thái Hà xong. Lúc đi đã chuẩn bị tinh thần là hết tầm ~100k, chuyển xong thì anh í nói giá...hết hồn...20k!!!))

Cường ơi hỏi hộ tớ xem có vỏ trắng bạc của C510 chưa, tớ mới bị cháy sim đang làm lại sim nên ko gọi cho cậu đc

=)) , đang có free change to Brown đấy , hết 26 là hết, tự làm free thf nhanh chân lên , lấy Omnius về mà "đổi màu " )

hum trước mình đến Toàn Châu ở hải phòng để chuyển màu cho con K850i từ RED sang Brown thì được câu trả lời : em đến thay maug vỏ hay thay đổi chủ đề từ red sang brown. Tí chết ngất. Được 1 ông chạy ra bảo đưa đt cho anh xem, ông ý hý hoáy 1 lúc bảo là của em là Brown rồi chuyển làm j nữa. Hỏi ông ý thì ông ấy bảo thằng SESU của ông ấy k nhận K850 nên là brown, "tí sửu" phát nữa. Kiểu này lên HN chuyển màu vậy. Anh em nào đã chuyển rùi cho hỏi ở đâu chuyển rẻ nhất vậy?

Trích dẫn Gửi bởi loveflower
    hum trước mình đến Toàn Châu ở hải phòng để chuyển màu cho con K850i từ RED sang Brown thì được câu trả lời : em đến thay maug vỏ hay thay đổi chủ đề từ red sang brown. Tí chết ngất. Được 1 ông chạy ra bảo đưa đt cho anh xem, ông ý hý hoáy 1 lúc bảo là của em là Brown rồi chuyển làm j nữa. Hỏi ông ý thì ông ấy bảo thằng SESU của ông ấy k nhận K850 nên là brown, "tí sửu" phát nữa. Kiểu này lên HN chuyển màu vậy. Anh em nào đã chuyển rùi cho hỏi ở đâu chuyển rẻ nhất vậy?
    92 thái hà :100: (ko thanks em đánh chết B-) )

thanks! hihi. ở đấy hết bn xiền vậy?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối