If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    cái này chuyển được cho CID53 là quá tốt roài

Trích dẫn Gửi bởi whoami9999
    Aerix và ultimate đâu có hỗ trợ Aino đâu mà hình như là cả DB3210 với DB3350 là không hỗ trợ ấy
    Mình patch cho C510 rùi nè. Dùng Aerix và Ultimate đó. Cái này tiện hơn Aerix và Ultimate ở chỗ k phải gián tiếp qua Blue

hơn cái là Ultimate chuyển CID53 sang brown mất phí, cái này free, có ai test cho CiD 53 chưa vậy

ở trên se-nse mọi người cũng khuyên dùng cái này.............hôm nọ thử repaint w995 mà đâu có được bằng aerix và D-ultimate đâu

---------- Post added at 12:27 ---------- Previous post was at 12:26 ----------

để em lên se-nse hỏi xem sao?cứ phải cẩn thận rồi em xung phong......hehe, nêu ko nguy hiểm

Thằng KIS nó detect có troijan thế mà xoá mất tiêu.

Trích dẫn Gửi bởi Cong Nong
    Thằng KIS nó detect có troijan thế mà xoá mất tiêu.
    Ko có sao đâu bác, trước mình xài là thằng KIS không báo gì hết. Do thằng KIS update xong nó mới báo đó. Tắt KIS mà xài bt nha

Tình hình là ai thử chưa...e đang tính toán.hxhx.C902 xài cái tools này đc chứ bác Tài

---------- Post added at 00:29 ---------- Previous post was at 00:15 ----------

Yeah...con C902 đã ok r...tks các bác nhiều

dùng vô tư đi. Mình đã làm cho C905 và C702 đều không có vấn đề gì.

mình muon hoi Tài chút, sau khi chuyen tù red sang brown rồi và muốn chuyển ngược lại thi làm thế nào được?
    Mình là dân amater mà. Thanhk nhé

Trích dẫn Gửi bởi caonghean
    mình muon hoi Tài chút, sau khi chuyen tù red sang brown rồi và muốn chuyển ngược lại thi làm thế nào được?
    Mình là dân amater mà. Thanhk nhé
    Đổi ngược lại thì làm giống thế thôi. Nhưng nếu patch mấy cái vào mà đổi ngược về red thì lỗi brod đó à nha.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối