If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Chuyển cuộc gọi

Chuyển cuộc gọi

em đang dùng con W595, con này có chức năng chuyển cuộc gọi nhưng em ko biết dùng nó như thế nào? có AE nao biết ko? giúp em với

Cái này là khi mà bạn đang gọi điện với 1 người, có cuộc gọi khác gọi đến nó sẽ cho phép bạn tạm dừng nói chuyện với người đang gọi để chuyển qua nói chuyện với người mới

whisky5776
    Cái này là khi mà bạn đang gọi điện với 1 người, có cuộc gọi khác gọi đến nó sẽ cho phép bạn tạm dừng nói chuyện với người đang gọi để chuyển qua nói chuyện với người mới
    Bác này trả lời sai rồi.
    Cái bác nói là cuộc gọi chờ.

redsunlove
    em đang dùng con W595, con này có chức năng chuyển cuộc gọi nhưng em ko biết dùng nó như thế nào? có AE nao biết ko? giúp em với
    Chuyển cuộc gọi có nghĩa là Bác có thể chuyển các cuộc gọi tới máy của mình bao gồm:
    Gọi thoại
    Gọi Video
    Gọi Fax
    Gọi Data

sang một số máy khác mà bác đã định trước và có thể thay đổi được.
    Có thể chuyển cuộc gọi trong các trường hợp sau:
    Khi máy bận
    Khi không có mạng
    Khi không trả lời

Tuy nhiên muốn dùng được có lẽ bác phải đăng ký với nhà mạng. Nó cũng tương tự như sử dụng hộp thư thoại. Trong trường hợp bác không nghe máy hay mất sóng sẽ có câu thông báo, và lời nhắn của người gọi sẽ được chuyển tới số hộp thư thoại. Nếu bác dùng thuê bao trả sau thì không cần đăng ký. Còn thuê bao trả trước thì em không rõ.

Em là newbie có sai các bác bỏ qua.

Nhất chí với kimbinhhoanvn2002 nhưng ở VN các tính năng đó hok dùng được vì các nhà cung cấp chưa có hỗ trợ. Tạm thời để chơi thôi ^^

ở Việt Nam mình dùng được, nhưng chỉ Thuê bao trả sau thôi (mobi thì vậy). chỉ chuyễn cuộc gọi, ko chuển tin nhắn. nếu ban dùng số mobi chuyển cho 1 số mobi khác thì miễn phí, và nếu chuyển cho 1 số khac mạng thì bị tín cước như là bạn đang gọi đi vậy

nonamenolie
    Nhất chí với kimbinhhoanvn2002 nhưng ở VN các tính năng đó hok dùng được vì các nhà cung cấp chưa có hỗ trợ. Tạm thời để chơi thôi ^^
    Dùng được mà bạn.
    Mình đang dùng Mobifone trả sau và sử dụng DV này từ năm 2008. Trả trước thì không biết.
    Số cùng mạng hình như tốn 20% giá cước, còn khác mạng là 50%.

vay ah.
    thanks AE nhieu, em co 2 con SE nen dinh dung cai nay cho tien , khoi phai dem ca 2 cai ra ngoai cung luc.

Tôi chưa dùng cái này bao giờ, tại vì dùng thế mình mất thêm một lần tiền chuyển từ máy thực sự được gọi tới máy mình

Nhóc Sony này có con mắt để sau trán thì phải/ đọc kỹ lại người ta khuyên chuyển cho 113 or 114 khi nào? tự nhiên đăng ký rồi chuyển cho 113, rảnh hơi.

-----------------Sonyong--------------------:'d

Xin hỏi nếu như số điện thoại khác chuyển tiếp tất cả các cuộc gọi đến số điện thoại của mình mà mình không muốn hoặc muốn từ chối việc này thì có cách nào không ạ. Em tìm mãi mà không ai nói về vấn đề này cả (