If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 34
    cám ơn pro nhiều lắm. đọc bài này chậm thêm 10p nữa là mình đập cái máy ra rồi. một lần nữa xin cảm ơn.

Máy mình vẫn bị rớt sóng, ai biết chỉ giúp với (

Thế này thì ai xài C901 yên tâm rùi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Vs2_db
    em mua máy về. flash 1 cái thế là mất sóng. không biết kêu ai. mang ra anhphuong8x anh ấy bảo là 400k chỉ có GSM không 3G. thế là thôi mang ra ANBA. nó cầm máy hơn 2 tuần, núc đem về thì vẫn không được cộng thêm máy bị kênh vỏ + mất 3 con ốc + rách 1 bên phím. cay quá không biết làm j.
    Thank SKYSHORT rất rất nhiều nhá. cuối cùng cũng được xài em nó
    thế là toi mất 4 lít

mọi người ơi, em làm mãi mà chẳng đc. ai giúp e với. ai rảnh làm qua teamview cho e đc k ạ. e cảm ơn nhiều, có j mọi người nháy máy cho e một cái đc k ạ. 0989.423.410

Trích dẫn Gửi bởi bvn.221094
    mọi người ơi, em làm mãi mà chẳng đc. ai giúp e với. ai rảnh làm qua teamview cho e đc k ạ. e cảm ơn nhiều, có j mọi người nháy máy cho e một cái đc k ạ. 0989.423.410
    máy bạn CID bao nhiu ??? 49 phải ko ??? nếu đúng thì lên topsony tìm CDA của taiwan về đập vô nha ^^

vâng. máy e cid 49, e lấy SYS trên 4r về rùi chép vào SYS qua A2 thì chỉ đc sóng 3G, e k có tài khoản topsony. ai giúp e với.... chiều e phải đi học quân sự rồi.

cảm ơn chủ thớt nhé. vừa định flash lại máy. đang tìm bản hướng dẫn lại ra cái này. tks nhiều nhéw

bác ơi CID49 của em ko chạy đc ạ???????

Bác bào giúp em vđề này dk k ạ? Máy em k bị mất sóng nhưng sóng rất yếu. Thi thoảng mới mất. K biết do phần cứng hay phần mềm. Em k tìm hiểu về mấy cái này lắm lên cũng k biết. Hi vọng các bác giúp đỡ.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối