If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    haha, nói về chụp ảnh và nghe nhạc thì đừng dại ma so sanh vơi se. vậy lên mới yêu se mình chứ

em arc có mod làm đc như vậy không nhỉ :"( nhiều lúc chụp chậm mất hết cả khoảnh khắc đẹp

2.3 win 4.0 lun, khà khà )

tốc độ vậy đáng nể thật. lên 4.0 không biết nhanh đến mức nào

mới xem trên dantri mấy bức ảnh xperia s chụp, xấu quá đi mất, đúng là như vậy thì thất vọng quá

chừng nào nó ra chính thức thì người dùng đánh giá mới chính xác chứ nghe mấy cái trang9 đó nó tào lao làm gì. nếu mà nó chụp xấu thật sự thì sony dẹp luôn mảng kinh doanh dt là vừa.

thèm em nó ghê :x
    không biết có ai rảnh lì xì e 1 con :d

Trích dẫn Gửi bởi etanolk52
    mới xem trên dantri mấy bức ảnh xperia s chụp, xấu quá đi mất, đúng là như vậy thì thất vọng quá
    dạo này nhiều bài viết dìm hàng se lắm. quan trọng lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân. dù thế nào vẫn yêu se

gửi từ st18i của tôi, sử dụng ứng dụng se-cafe mobile app

Trích dẫn Gửi bởi senumber1
    bảo thủ:-< chẳng có ai dìm hàng hết, thật sự bây giờ se kém hơn so với các hãng khác nhiều mặt nhưng mấy bạn lại luôn có niềm tin mù quáng vào se, nhất là khoản nghe nhạc và camera se fan luôn cho rằng điện thoại của mình là vố đối.

tất cả chỉ là qúa khứ thôi:112:. mấy bạn nên nhìn nhận lại vị trí thật sự của se trong làng điện thoại đi.
    mình vẫn ko hiểu sao tên truy cập của bạn lại là senumber1 :29:

Trích dẫn Gửi bởi senumber1
    bảo thủ:-< chẳng có ai dìm hàng hết, thật sự bây giờ se kém hơn so với các hãng khác nhiều mặt nhưng mấy bạn lại luôn có niềm tin mù quáng vào se, nhất là khoản nghe nhạc và camera se fan luôn cho rằng điện thoại của mình là vố đối.

tất cả chỉ là qúa khứ thôi:112:. mấy bạn nên nhìn nhận lại vị trí thật sự của se trong làng điện thoại đi.
    nghe nhạc thì mấy hãng khác chỉ tích hợp công nghệ âm thanh bên thứ 3 vào và đi kèm tai chuyên dụng nhưng chưa chắc đã hay, còn chụp hình chưa thấy hãng dt nào qua se dù nokia dùng ống kính carl zeiss, lg dùng ống neither, kể cả 1 số máy nhật dùng cảm biến ccd như sharp nhưng có một số máy sharp gắn cam 8mpx hoặc 12pmx làm kiểu thôi chụp thì thấy gớm, fans của sharp thì đổ thừa do nó thiết kế với điều kiện thời tiết của nó.

cái gì hay thì công nhận đừng có quá cuồng tưởng mình là numberone là được rồi.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối