If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Trang bị ống kính đẳng cấp cho Xperia Arc.

xperia arc đang là chiếc điện thoại chạy hệ điều hành android có khả năng chụp ảnh tốt nhất hiện nay. tuy nhiên nếu bạn muốn dùng xperia arc để chụp những bức ảnh ở khoảng cách rất xa thì bạn nên nghĩ tới việc mua bộ phụ kiện đặc biệt dưới đây.

bộ phụ kiện này đang được bán tại nhật bản với giá chỉ 17 euro bao gồm một ống kính có tiêu cự 3m với khả năng zoom 10x, một bộ vỏ bao quanh xperia arc để gắn ống kính với xperia arc, chân, giá đỡ và vải lau ống kính. bây giờ xin mời các bạn xem qua bộ phụ kiện đẳng cấp này:

nguồn: xperiablog.net​

re: mua ngay ống kính đẳng cấp cho xperia arc.

trông kỳ dị quá b-). không biết chất lượng ảnh cho ra thế nào.

thật sự mình ko thấy thế này hay lắm :d,lỉnh kỉnh quá,đam mê ảnh thì làm hẳn cái máy ảnh,chứ như mình đi đâu mặc quần đùi,tùi nhét đt đã chật rồi,nhét thêm lũ p.k thì... :d

mình thấy cũng hay đó chứ...^^

tuyệt cú....mèo...)

giống cái của anh dũng bán

giời, tưởng cái gì chứ cái này đầy ra. anh em nào cần cứ pm tớ, tớ xách về hộ rồi pm thanh toán tiền sau, tức là có hàng cầm trong tay mới nhận tiền và bán thì sau 24h là nhận được hàng, mà cái này cũng tuỳ loại, loại rỏm hàng hồ thì khoảng $20 chứ hàng xịn xịn tí cũng khoảng $50. mấy hồi mình ở sing thấy, nhưng cúng khá đắt, tầm hơn $33 mỹ thấy cũng không cần lắm nên không mua. thông thường loại lens này chỉ dùng cho 1 số seri phổ biến như k850, c905,...hãng nó kìa có e71,e72,e75, n95,n8,....kể cả l6 cũng có, mà đặt biệt thằng l6 bỏ vào chụp marcro cũng thuộc loại khũng đấy, mình cũng đã từng kinh qua nên cũng nắm sơ sơ, ngoài ra hàng đại trà và xuất hiện nhiều nhất vẫn là dành cho các dòng iphone. cái này cũng thuộc loại phong trào thôi, rộ 1 đợt khoảng cuối năm 2009-2010 thì cũng không mấy người chơi(theo mình thấy tại thị trường sing và malay). nói chung cũng chỉ tính cá nhân thôi, anh em xem xong bớt chém nhé. để vài hôm nữa kiếm con c905 nào còn cứng mua về chơi mình mua 1 ống chụp hình rồi up lên cho ae se xem nhé!

Trích dẫn Gửi bởi sec168
    giời, tưởng cái gì chứ cái này đầy ra. anh em nào cần cứ pm tớ, tớ xách về hộ rồi pm thanh toán tiền sau, tức là có hàng cầm trong tay mới nhận tiền và bán thì sau 24h là nhận được hàng, mà cái này cũng tuỳ loại, loại rỏm hàng hồ thì khoảng $20 chứ hàng xịn xịn tí cũng khoảng $50. mấy hồi mình ở sing thấy, nhưng cúng khá đắt, tầm hơn $33 mỹ thấy cũng không cần lắm nên không mua. thông thường loại lens này chỉ dùng cho 1 số seri phổ biến như k850, c905,...hãng nó kìa có e71,e72,e75, n95,n8,....kể cả l6 cũng có, mà đặt biệt thằng l6 bỏ vào chụp marcro cũng thuộc loại khũng đấy, mình cũng đã từng kinh qua nên cũng nắm sơ sơ, ngoài ra hàng đại trà và xuất hiện nhiều nhất vẫn là dành cho các dòng iphone. cái này cũng thuộc loại phong trào thôi, rộ 1 đợt khoảng cuối năm 2009-2010 thì cũng không mấy người chơi(theo mình thấy tại thị trường sing và malay). nói chung cũng chỉ tính cá nhân thôi, anh em xem xong bớt chém nhé. để vài hôm nữa kiếm con c905 nào còn cứng mua về chơi mình mua 1 ống chụp hình rồi up lên cho ae se xem nhé!
    đồng chí ơi, có len cho c901 ko? nếu có mình đặt 1 em

Trích dẫn Gửi bởi maruko_chan
    thật sự mình ko thấy thế này hay lắm :d,lỉnh kỉnh quá,đam mê ảnh thì làm hẳn cái máy ảnh,chứ như mình đi đâu mặc quần đùi,tùi nhét đt đã chật rồi,nhét thêm lũ p.k thì... :d
    đồ chơi thôi mà bác! cái này để nghịch ngơm chứ có để làm chuyên nghiệp đâu mà phải no!

mình ko dùng qua nhưng xem nhiều ảnh từ cái lens này rồi ,nhìn thì hầm hố và chuyên nghiệp vậy thôi chứ chất ảnh qua lens suy giảm nhiều lắm cho nên các bạn đừng có kì vọng nhiều .

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối