If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

man hinh SE xperia ray ST18i

mấy bạn ơi mong mấy bạn giúp mình với
    mình mê con SE xperia ST18i nhưng ko đủ tiền mua mới nên mua cái cũ ở TGDD het 3tr3
    mình xài dc 2 ngay thì cái màn hình lúc đang chạy hoặc chờ thị bi tắt lúc ấn nút de mo lai man hình thì có màu đen thui giống là bi đứt dây nguồn vậy?làm mấy lần hoặc để 1 xju roi bấm lại thj bình thường,vậy máy của mình bị gi vậy?mong mấy bạn giúp mình,cam ơn mấy ban nhiều lắm

các bạn ơi xem và giup minh voi

bệnh chung của Ray rồi, bạn gu gồ sẽ hiểu, bạn gặp xui mua phải con lỗi rồi!

Trích dẫn Gửi bởi thanhcong_to
    bệnh chung của Ray rồi, bạn gu gồ sẽ hiểu, bạn gặp xui mua phải con lỗi rồi!
    Mình dùng trước giờ vẫn bt, chẳng bị sao cả, máy vẫn ngon như ngày đầu

Trích dẫn Gửi bởi mikio_272002
    mấy bạn ơi mong mấy bạn giúp mình với
    mình mê con SE xperia ST18i nhưng ko đủ tiền mua mới nên mua cái cũ ở TGDD het 3tr3
    mình xài dc 2 ngay thì cái màn hình lúc đang chạy hoặc chờ thị bi tắt lúc ấn nút de mo lai man hình thì có màu đen thui giống là bi đứt dây nguồn vậy?làm mấy lần hoặc để 1 xju roi bấm lại thj bình thường,vậy máy của mình bị gi vậy?mong mấy bạn giúp mình,cam ơn mấy ban nhiều lắm
    bạn mua bên TGDD thì bên đó còn bảo hành, hoặc bạn mang qua TGDD bảo hành, hoặc mang qua trung tâm Toàn Chuâ hoặc ANBA bảo hành

Trích dẫn Gửi bởi hoanghanpham
    bạn mua bên TGDD thì bên đó còn bảo hành, hoặc bạn mang qua TGDD bảo hành, hoặc mang qua trung tâm Toàn Chuâ hoặc ANBA bảo hành
    minh mua ben TGDD no bao hanh 3 thag,vay mjnh nen dem TGDD hay hoan chau bao hanh vay ban

Mình dùng trước giờ vẫn bt, chẳng bị sao cả, máy vẫn ngon như ngày đầu
    ban co bi giong minh ko?hay la may minh bj loi nhu ban thanhcong_to noi vay?

minh mua ben TGDD no bao hanh 3 thag,vay mjnh nen dem TGDD hay hoan chau bao hanh vay ban
    bạn đến TGDD hỏi xem máy bạn có còn bảo hành chính hãng hay ko? hay chỉ là bảo hành tại cửa hàng TGDD. Nếu còn bảo hành chính hãng bạn nên mang qua Toàn Châu

ban co bi giong minh ko?hay la may minh bj loi nhu ban thanhcong_to noi vay?
    máy mình dùng từ đó đến giờ vẫn bình thường, ko có lỗi như bạn nói

máy mình dùng từ đó đến giờ vẫn bình thường, ko có lỗi như bạn nói
    tks ban hen

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối