If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 31 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 21293031323341 ... CuốiCuối
Kết quả 301 đến 310 của 438
    Trích dẫn Gửi bởi kienni55
    Thế bác dùng main gì?Liệu có phải main china?
    Em cũng ko rõ về main, Tháo ra ko thấy chỗ nào ghi China hết, mà cái này em mua hàng công ty mà, Bào hành Bảo tỏi đàng hoàng. Ma thực ra có Tàu khựa hay ko thì em cũng k biết ntn mà xem

em xem thì thấy ghi là OTP CID 51
    EROM CID 53
    COLOR RED
    IMEI 35489....
    Region APAC
    FIRM VERSION : R6BC002
    EROM R3A016

Trích dẫn Gửi bởi sin
    em xem thì thấy ghi là OTP CID 51
    EROM CID 53
    COLOR RED
    IMEI 35489....
    Region APAC
    FIRM VERSION : R6BC002
    EROM R3A016
    Sax.Main là phần mềm cơ mà,phần cứng thì nói làm gì.
    Hàng công ty bây giờ toàn là made in China nhé bác.
    Vậy thì bác chưa biết gì rùi.Muốn xem là main gì bác vào menu ẩn mà check nhé.
    Vào menu ẩn nè:
    >*<<*<*
    > là gạt phím 5 chiều sang phải.
    < là sang trái.
    * là phím *

ông này mộng du rồi)

hic
    pác kia hiểu lầm
    Coi chừng hiểu lầm hơi quá bung lun cái main ra gỡ cái màn hình kiếm thử chữ China thì chết=))

Ah ko về khoản bung main ra xem thì em bung hết rồi, đc cái tính hay thích tìm hiểu nên mở ra xem nó ntn, hết BH rồi lo jie, Tháo ra từng mảnh rồi ghép lại, Vua kiểm tra theo ý kiến của bac Kien thì đúng là China thật prgCXC ... China_LI R6BC002, Mà China thì ko flash dc ah? Cha'n qua'

Trích dẫn Gửi bởi sin
    Ah ko về khoản bung main ra xem thì em bung hết rồi, đc cái tính hay thích tìm hiểu nên mở ra xem nó ntn, hết BH rồi lo jie, Tháo ra từng mảnh rồi ghép lại, Vua kiểm tra theo ý kiến của bac Kien thì đúng là China thật prgCXC ... China_LI R6BC002, Mà China thì ko flash dc ah? Cha'n qua'
    Bác flash qua main có hõ trợ hack main là ok thôi mà.

Trích dẫn Gửi bởi sin
    bạn Flash main qua main có hack là được à ; vô phần hướng dẫn đọc bài chạy phần mêm CID 53 nhé ; chạy luôn nó thành W610 đi

của bác là mian china thì trước hết phải flash sang main generic,lên topsony kiếm đủ 3 cái là MAIN,CDA,FS APAC phù hợp rồi flash.Song thì làm bước như bác làm ở ở phần hack main.

Máy mình là máy hàng ngoài MAIN_GENERIC_R8BE001_FS_EURO1_CID53,Nhưng táy máy patch ác qúa lỗi không cứu được phải mang ra hàng, họ chạy lại bằng SEtool và unlock sim luôn(trong lúc mình tự chạy ở nhà thì đã bị lock sim do là hàng ngoài).Giờ thì máy đang là MAIN_CHINA_R8BE001_FS_APAC_CID53.
    Cho hỏi giờ mình có thể tự flash lại máy thành MAIN_GENERIC_R8BE001_FS_APAC_CID52 mà không bị lock sim không hay giờ cứ flash lại thì nó lại tự lock sim lại?
    Nếu không về được CID52 thì flash lại mỗi cái MAIN_GENERIC để thành MAIN_GENERIC_R8BE001_FS_APAC_CID53 thì có bị lock sim lại không?

Trang 31 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 21293031323341 ... CuốiCuối