If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 14 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 247
    tại sao lại như vậy. Mình làm đúng theo hướng dẫn của chủ Topic. tắt máy ấn flash , giữ phím C và cắm cáp
    thấy nó flash lâu quá trời. mất gần 1h rồi mà vẫn chưa thấy xong.. Liệu có phải hỏng khong các Bro

Cái rì lâu thế bạn nó đã hiện ra chữ ready chưa :|

Không biết mấy file CDA và Custom file có liên quan gì tới đèn led không hả các bác?

Trích dẫn Gửi bởi quanghungk
    Không biết mấy file CDA và Custom file có liên quan gì tới đèn led không hả các bác?
    Theo em nghĩ là ko bác ạ . Liên quan đến đèn đón là file "camdriver0.dat"

bác ơi,cho e hỏi tí,sao e cài theme flash rùi mà vào máy nó có hiện lên flash menu lun nhưng sao e zô từng mục(tin nhắn,contact,.....) lại hok dc vậy bác??? chỉ júp e với,e làm mí theme lun òi nhưng mà lần nào cũng bị zi.

Trích dẫn Gửi bởi fluvk1210
    bác ơi,cho e hỏi tí,sao e cài theme flash rùi mà vào máy nó có hiện lên flash menu lun nhưng sao e zô từng mục(tin nhắn,contact,.....) lại hok dc vậy bác??? chỉ júp e với,e làm mí theme lun òi nhưng mà lần nào cũng bị zi.
    Do một vài theme kg fù hợp mã hóa kg dc với cái thứ tự menu của máy và dòng máy nên đơ. Ví dụ như cài Flash theme Day and Night của S500 vào chỉ xem dc Flash nhưng kg thể vào các icon menu là do vậy đấy anh

Trích dẫn Gửi bởi JClown
    Theo em nghĩ là ko bác ạ . Liên quan đến đèn đón là file "camdriver0.dat"
    Bạn cho mình hỏi luôn là 4 phím 3, 6, 9, # sau khi bật chế độ chụp hình nó không sáng thì là do đâu ạ? có liên quan đến camdriver0.dat ko vậy? nếu có liên quan thì em sẽ thay file đó luôn vì có lẽ nó ko tương thích với bản R1FA037.
    Cảm ơn mọi người.

vậy bây giờ mình giãi wuyết zụ này như thía nào hã các pác???chẵng nhẽ k850i hok chơi dc flash theme ah.hix hix

Trích dẫn Gửi bởi fluvk1210
    vậy bây giờ mình giãi wuyết zụ này như thía nào hã các pác???chẵng nhẽ k850i hok chơi dc flash theme ah.hix hix
    K85 là thuộc dòng A2 Flash 2.0 nên nah cứ tìm Flash theme nào 2.0 bỏ vào thui là ok ah

Hu hu... Nguy quá, thay đổi file camdriver0.dat khác rồi mà ko khắc phục đc lỗi đèn led, Có bác nào giúp em với, đèn led và 4 phím 3, 6, 9, # không sáng khi bật chế độ chụp ảnh. Cứu với mọi người ơi. mình đang dùng FW R1FA037.

Trang 14 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối