If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 4 của 4

Hoi vê sống noel sông 3g yếu

Con Xperia noel của mình bi bênh g nhờ các ace jup với.tư lúc mua tới jo gân 2tháng g.nhưng moi khi mơ 3g thì no lên e2.75) k ha.sai khoản 30phuc thì lên H3g.cư như vây hoai do.mình co đem đi nhiều nơi ai cũng n la phân cưng.nên bo tay g.khoản mây ngày nay mình co nge một người n la do may mình bi ẩm phân sống .nên n bắt 3g yếu.nên mình đem ga tiêm nhờ người ta thao ga vê sinh va kiểm tra lai.g mình mlê 3g lên thì ngạc nhiên lăm vi n hiên chư H.k còn E nữa.nhưng va ngày sau thì n vây nữa.co ai bi vây k jup mình vơi.

con này nghe tên lạ thế bạn, mới ra hả???

Có lẽ bạn ấy đăng bài bằng điện thoại nên viết nhầm thôi. NEO L đúng không bạn ? Không biết bạn có biết về cài đặt các chế độ sóng : GSM, WCDMA trong cài đặt Không dây và mạng không ? Còn trường hợp bị lỗi như bạn nói thì nên up lại FW trước chứ đừng vội vàng bung máy.

đọc xong mà toét hết cả mắt!bạn thử up lại pm trước đi.nhưng như bạn nói thì mình nghĩ có thể là do sóng của nhà mạng chập chờn.máy của mình thi thoảng còn bắt đc sóng H+ nữa cơ (sky A810)!