If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 93
    cho 1 bộ Plugins full đi Q,cái anh down về định patch,nhưng bào bflash ko dc,báo plugins bị lỗi,thằng boy bảo send mà cả tháng nay chả thấy đâu,zz

mình đã fix lại tất cả các link trên và cái Far, mình đã tích hợp SEPF và JD flash chung zô 1 far luôn cho dễ sử dụng

xin cái Plugins được ko Bo ? làm biếng down quá 44MB,nản ghê,xin 1 bộ P nhé bo,up giùm mình tí

theo yêu cầu của bác đây, trong plugins này mình bỏ cả SEPF và jdflash luôn rồi đó

Mình mới dùng far lần đầu, có 3 file everchanging.swf Everchanging_standby.swf everchanging.thm. Lần đầu mình chỉ copy 1 file Everchanging_standby.swf ...desktop/flash sau đó mình khỏi động máy lên thì vẫn chưa thấy gì nên mình vào copy thêm file everchanging.swf vào lun chỗ đó nhưng mà kể từ lần này mình không copy được bất cứ file gì vào trong máy bằng far được nữa, không bik ai giúp được mình không ? Cứ như cứ đặt readonly vậy ( chả làm gì được sau lần bỏ file .swf đó vào

kiểm tra lại cable và lúc đầu chọn thông số kỹ thuật xem nhá bác,chọn nhằm thông số vẫn connect dc mà coppy or del ko được nhá

cái vụ copy rồi vào máy ko có gì em gặp rồi... Anh đừng thoát bằng cách bấm dấu X... mà thoát bằng cách bấm vào dấu . . trên cùng trong danh sách file í... bấm mãi cho đến khi nào nó ra cái bản hỏi Yes hay No thì chọn Yes...

ban oi cho minh hoi ti nha , K770i thi trong Far khi minh cai flash themes minh cho CID52 luon ha va DB2020, hay chon cai khac vay xin ban giup voi,May K770i thi lam sao minh biet duoc CID=???? va DB20...=????.Xin giup minh voi .THX

anh dùng PhoneXS thì kiểm tra được cả CID và DB... anh cài PhoneXS rồi bấm connect... giữ C + cắm cám vào thì nó hiện ra thông tin dt của anh... kể cả nếu dt anh là CID53

cái CID 53 có chạy Flash theme được không zậy ; mà mấy cái hướng dẫn = video die hết ò

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối