If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 7 của 7

ai mod được camera của w995 ko

có bác nào ở hà nội biết mod cam ko,cho e địa chỉ em mang máy qua dùi làm hết nhiêu tiền e gửi chứ 8.1 mà chụp ảnh xấu quá

Trích dẫn Gửi bởi kysirongbg93
    có bác nào ở hà nội biết mod cam ko,cho e địa chỉ em mang máy qua dùi làm hết nhiêu tiền e gửi chứ 8.1 mà chụp ảnh xấu quá
    995 8.1 nhưng chán lắm, mod lên cũng k cải thiện đc nhiều. Bạn dùng chụp đủ sáng cũng k đến nỗi đâu. Về các bản cam tốt cho w995 bạn tham khảo ở link sau :http://**********/threads/16559/

Trích dẫn Gửi bởi qwerty1990
    995 8.1 nhưng chán lắm, mod lên cũng k cải thiện đc nhiều. Bạn dùng chụp đủ sáng cũng k đến nỗi đâu. Về các bản cam tốt cho w995 bạn tham khảo ở link sau :http://**********/threads/16559/
    cám ơn bạn nhá

Cam của W995 có mod các kiểu nó cũng không khá thêm được bao nhiêu đâu bạn ^^

Trích dẫn Gửi bởi chagekuter
    Cam của W995 có mod các kiểu nó cũng không khá thêm được bao nhiêu đâu bạn ^^
    cua minh ban ngay chup ngoai troi thay cung tam,con hoi toi toi chup nhin chan lam

Trích dẫn Gửi bởi kysirongbg93
    cua minh ban ngay chup ngoai troi thay cung tam,con hoi toi toi chup nhin chan lam
    Bạn thử đưa lên máy tính mới rõ.

Trích dẫn Gửi bởi chagekuter
    Bạn thử đưa lên máy tính mới rõ.
    mà của mình nên youtube nó chạy dùi bị lỗi ko xem dc làm thế nào vậy,cái này mình mới dùng thanhk