If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 4 của 4

Hỏi cách Mod & Patch W995 CID 81, Red

E vừa tậu W995 nhưng mà check máy thì là CID 81 nên dùng Far và A2 thì không nhận, Cho e hỏi bây giờ đã có cách nào mod và patch Cid 81 này chưa ah, có bác nào hướng dẫn e với. Muồn mod cam với Sound e nó xem thế nào.

Mod bạn dùng FAR ALL CID nhé ,link bạn chịu khó tìm xem,mình nhớ là trong 4rum có.

Patch thì lâu quá rồi mình ko làm nên ko rành lắm,nhưng hình như nó ko liên quan tới CID ,chỉ liên quan tới FIRMWARE thôi, cái này đợi ai khác vào xác nhận xem. À,muốn patch thì màu máy phải là BROWN nhé bạn.

Trích dẫn Gửi bởi maruko_chan
    Mod bạn dùng FAR ALL CID nhé ,link bạn chịu khó tìm xem,mình nhớ là trong 4rum có.

Patch thì lâu quá rồi mình ko làm nên ko rành lắm,nhưng hình như nó ko liên quan tới CID ,chỉ liên quan tới FIRMWARE thôi, cái này đợi ai khác vào xác nhận xem. À,muốn patch thì màu máy phải là BROWN nhé bạn.
    4r mình giờ nhiều link bị die rồi cũng chẳng xem đc,mà chuyển sang Brown thì làm thế nào hả anh. E tìm đc bản Far kết nối đc với máy Cid 81 rồi nhưng không đọc được file hệ thông do máy e là máy Red

vừa cải thử Omnius nó báo chỉ support chuyển sang Brown cho Cid 53 trở xuống buồn hết cả người. Hết hi vọng vọc e W995 r,dùng tạm thế này vậy