If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chụp ảnh và send To Blogger ( Khai thác tối đa tiềm năng của SE)

Hi all,

Đã lâu rùi ko thữ cảm giác post bài như thế nào vì mình chăm chút dế yêu và lập vài trang tiện ích cho nó. Ko biết mọi người dùng điện thoại sonyericsson nhưng có khai thác được những tiện ích thật đĩnh ko đấy ợ.

"Send pictures to your Blogg, why not" vừa rãnh bộ nhớ vừa có một trang blogg để khoe và chăn sóc nó. àh àh còn chứng mình mình biết xài đồ high tech.

sau khi chụp ảnh bạn chọn send to myblog và nếu thành công blogger sẽ nhắn về cho bạn một tin nhắn Blogspot và bạn theo link đó là ok: bạn phải nhập " type of passwordMGTJGJTM gì đó" vào và kích hoạt.

các bước còn lại bạn dùng máy vi tính vào trang www.blogger.com và đang nhập tài khoản gmail, pass cũng của gmail. sau đó tạo blogger cho riêng mình, tạo đường dẫn, tạo them cho trang.... và kết thúc.

Chú ý bạn phải kích hoạt bằng điện thoại với mật khẩu của site như vậy bạn rất dễ kích hoạt lần sau nó send hình ảnh đúng link bạn thiết lập. nếu có máy tính sẽ rất dễ dàng và ko có cũng không sao.

Điều kiện:
    Bạn phải có một địa chỉ gmail, một điện thoại có sẵn kết nối sống 3G. 2G thì phải có GPRS và kiên nhẩn tí khi send hình > 1Mb.

Chúc các bạn có một trang blogger ưng ý và giới thiệu bạn bè SE nhá.

hehe. trước dùng 3G cũng thử up vài cái nhưng mà chả biết vào xem lại như thế nào nữa! up xong nó còn send SMS thông báo nữa kìa!!!!

Mong mọi người send hình ảnh và chia sẽ trên SE cefe nhá.

giá như có thêm "send to wordpress" nữa thì hay )

trên k850 nó chỉ có tạo địa chị web thui a ơi

Có bác nào hướng dẫn cái chi tiết về cái này không nhỉ ? em làm mà chả hiểu bác chủ đang nói gì, viết như cho có !