If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 14 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 314
    xài đt ko cần sim
    ớ,con W200i kok có sim vẫn chụp hình nghe nhạc,nghe FM được mà bác????

Tìnk hìnk là em mới chuyển sang dùng SE K810i,bh đang muốn mod để thay đổi cái giao diện đại loại vd là kiểu như s500i chẳng hạn...cái giao diện bh nhìn chuối quá...nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu và phải làm ntn...ai có lòng tốt giúp em với..nếu có thể pm nick Yh của em h0anglangtu@yahoo.com em treo nick cả ngày...ai có rì cứ pm nhé...em cảm ơn...đang đọc mấy bài của mấy bác kia viết...nhưng hơi khó hiểu

Trích dẫn Gửi bởi bimbims2
    Tìnk hìnk là em mới chuyển sang dùng SE K810i,bh đang muốn mod để thay đổi cái giao diện đại loại vd là kiểu như s500i chẳng hạn...cái giao diện bh nhìn chuối quá...nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu và phải làm ntn...ai có lòng tốt giúp em với..nếu có thể pm nick Yh của em h0anglangtu@yahoo.com em treo nick cả ngày...ai có rì cứ pm nhé...em cảm ơn...đang đọc mấy bài của mấy bác kia viết...nhưng hơi khó hiểu
    hic hic, em viết khó hiểu ạ ??!!

Thứ tự đọc nên là:

Mã:
    [replacer_a]

[replacer_a]
    [replacer_a]
    Mod k810i dễ, platform của k810i là DB2020, bác tìm fw về rồi flash bằng XS++ hoặc Far manager. Rồi mod, patch thoải mái nhé...

Chổ nào khó hiểu thì góp ý giúp luôn !

Chào các bác. Mình mới xài SE nên chưa biết gì nhiều (còn ngây ngô vô số câu hỏi).
    Mình hỏi thăm các bác con R300 nghèo nàn thì có "chế biến-xào nấu" gì dc ko? để cho cuộc sống tốt đẹp hơn đó các bác.

Trích dẫn Gửi bởi vuongvinh
    Chào các bác. Mình mới xài SE nên chưa biết gì nhiều (còn ngây ngô vô số câu hỏi).
    Mình hỏi thăm các bác con R300 nghèo nàn thì có "chế biến-xào nấu" gì dc ko? để cho cuộc sống tốt đẹp hơn đó các bác.
    Con R300 này của bạn là hàng OEM của SE với hãng khác nên ko dùng platform truyền thống của SE,rất tiếc là đến thời điểm hiẹn tại thì chưa có công cụ nào để mod hay flash đc dòng này cả

sao mình kế nối với máy tính bằng phone XS++, nó báo cdi là 0, máy mình là c510 vodafone.ai biết chỉ giúp

chào bạn, mình là Fan SE từ thời T68 hiện xài 2 cái SE K550 và G900.
    nguyên lúc trước xài 2 cái SE K550 và K810, về cái K550 bảo hành chính hãng khỏi chê, giao diện tiếng việt chụp hình chỉ 2MB nhưng rất nét, làm modem kết nối laptop... còn k810 cửa hàng bảo hành lúc mới mua không tiếng việt và chụp hình 3.2MB nhưng thua K550, sau đó nhờ người mod lại K810 rất tốt, có tiếng việt và chụp hình nét hơn K550, hiện đã bán K810 mới mua G900 (cửa hàng bảo hành) không tiếng việt và chụp hình 5MB nhưng cũng thua K550 (giống như K810 lúc trước) mình vào website Sony Ericsson download soft và đã update rồi nhưng giao diện cũng không có tiếng việt (chỉ thêm được bộ gỏ tiếng việt trong keyboard) chụp hình cũng vẫn còn mờ hơn K550 và chưa kết nối với laptop làm modem được (chỉ chuyễn được data), mình có hỏi mấy người chuyên Mod SE nhưng G900 thời gian xuất xưỡng cũng còn hơi mới thấy họ trả lời ngập ngừng vì vậy mình không đưa cho họ làm, nay nhờ bạn hướng dẫn cách mod camera cho G900 và nếu có thể cày tiếng việt cho giao diện luôn, hoặc giới thiệu nơi mod G900 uy tín bảo đảm, xin nói thêm là mình không cần các trò chơi game hay các theme nhảm nhí, cần nhất là camera chứ 5MB mà thua 2Mb thì kỳ quá! nếu được thì thêm tự điển, ghi âm cuộc gọi... Cám ơn

mình đang xài cái W302 nhưng nghe nhạc bằng loa ngoài nó rè và nhỏ wa có thể mod lại cho nó đở rè dc ko, hướng dẩn cách mod dùm luôn

bro oi e co con w995 bi h mun mod no xai cai nao bi h

Anh ơi cho em hỏi,w200i có hỗ trợ được không ạ.

Trang 14 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối