If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 31 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 2129303132 CuốiCuối
Kết quả 301 đến 310 của 314
    cảm ơn anh.Nhưng em có con k800i không mod được mới lạ

mọi người ơi cho mình hỏi mình đã cài USB Flash Driver rồi mà sao chạy XS++ để mod k750i thành W800 mà nó ko nhận máy mình... mình đã thử rất nhiều lần...thậm chí còn cài cái driver k750i trên trang chủ sony mà vẫn báo là ko nhận đc đt...mình cẩn thận làm từng bước rồi mà k đc

Em muốn mod máy thì làm ntn ạ mới dùng SE đọc xong mà hóng quá :x

Bạn coi lại cap xem.

Cedar thì dùng far seft2 mà mod.

Lần đầu mod thì chỉ nên mod acoustic, camdriver. Về sau có thể mod font, layout, menu, flash theme...

Làm thế nào để mod ạ? Em là newbie biết gì đâu @@

Cho em hỏi mod là gì cách mod như thế nào mấy anh chỉ kĩ càng dùm em cái chứ đọc mấy bài của các anh xong em ko hiểu 1 chút gi` cả mong các anh có thẻ hướng dẫn kĩ hơn 1 chút về phần mod này được không ạ thank các anh trước( em là một newbie nên các anh giải thích kĩ hộ em nha nhớ kèm thêm mấy tấm hình cho dễ nhìn thank các anh)
    P/S:cho em hỏi cáp USB và tai nghe nào là thích hợp nhất cho con SE cedar J108i vậy

Hichic gi ma nhuc dau qua
    Dieu nay chac phai ra tiem nho mod dum thoi
    Ma anh em nao lam dich vu nay di, se co an lam day

newbie như tụi mình mún chơi se cũng khó, tui đã đọc rất nhiều tocppic ..đã hỉu mod là ntn nhưng lại hok bik mod ntn và nhưng phần mềm công cụ để mod, mà nghe nói trước khi bik mod là phải bik flash nữa, ....tìm hết rồi mà hok thấy bài nào hướng dẫn cho newbie tường tận.....hjx

Đọc ko thôi thì khó hiểu lắm, phải tải về và làm luôn,vừa làm vừa nghiên cứu tiếp, tốtt nhất nên xin số đt or nick chat của ai đã có kinh nghiệm mod , làm bí khúc nào hỏi khúc đó, lúc trước mình đọc xog cũng mù tịt ko hiểu j`, xong bực quá lôi ra làm luôn thì mới đc, muốn hướng dẫn gì thì phải nói rõ, xài máy gì , mod gì .v.v.v chứ cứ kêu hướng dẫn tường tận kiểu đó thì ghi ra cả mấy trang cũng ko hết được !

Trích dẫn Gửi bởi _HoaCongTu_
    Đọc ko thôi thì khó hiểu lắm, phải tải về và làm luôn,vừa làm vừa nghiên cứu tiếp, tốtt nhất nên xin số đt or nick chat của ai đã có kinh nghiệm mod , làm bí khúc nào hỏi khúc đó, lúc trước mình đọc xog cũng mù tịt ko hiểu j`, xong bực quá lôi ra làm luôn thì mới đc, muốn hướng dẫn gì thì phải nói rõ, xài máy gì , mod gì .v.v.v chứ cứ kêu hướng dẫn tường tận kiểu đó thì ghi ra cả mấy trang cũng ko hết được !
    mình là sợ đang mod nữa chừng rùi bí, gặp rắc rối rùi tính sao, lúc đó mà tắt máy pc thì lịu chó chết lun cái dt ko ..hjx

Trang 31 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 2129303132 CuốiCuối