If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 11 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 216
    cảm ơn bác nhiều. sẵn đây cho tui hỏi về cách cài menu flash cho w580i. thanks

cái này có cả 1 bài hướng dẫn chi tiết và rất đầy đủ rồi mà

hic. bác có thể cho link không? và link hướng dẫn cách pacth nũa. giúp tui với. thanks

giúp em cách xóa file dyn_const.bin 0kb đi anh. em không biết cách xóa nên hok sài pacth được.

Trích dẫn Gửi bởi muido
    cảm ơn bác nhiều. sẵn đây cho tui hỏi về cách cài menu flash cho w580i. thanks
    cái này không cần cài patch đâu bạn, chỉ cần vào được tập tin hệ thống của máy và add các tập tin vào đúng vị trí là dùng được
    cái này làm cho flash theme, và bạn làm tương tự như thế với flash menu http://se-cafe.net/forum/showthread.php?t=37

Trích dẫn Gửi bởi hdthanhtuan
    giúp em cách xóa file dyn_const.bin 0kb đi anh. em không biết cách xóa nên hok sài pacth được.
    cái này bạn dùng chương trình "MyPhoneExplorer" để xóa như xóa các file bình thường. phàn mềm này có ở box other, bạn tìm sẽ thấy

bác asimo giúp tui với. tui làm theo hướng dẫn của bác fox132 chỉ thành công 1 nửa. flash theme thì ok nhưng menu flash thì không được. flash tui cài là Strobe 240x320 và Connectoid clone 240x320. mong được chỉ giáo thêm.

Cho mình hỏi 2 file lib.vkp và ElfPack.vkp thì mình chép vào đâu trong máy vậy.

Trích dẫn Gửi bởi taiquocit
    Cho mình hỏi 2 file lib.vkp và ElfPack.vkp thì mình chép vào đâu trong máy vậy.
    Cái này bác Patch vào ạ.Dùng Far hay XS để patch.

Trích dẫn Gửi bởi asimo

cái này bạn dùng chương trình "MyPhoneExplorer" để xóa như xóa các file bình thường. phàn mềm này có ở box other, bạn tìm sẽ thấy
    em làm rồi mà vẫn không được. có cách nào khác để xóa hok anh, chứ còn file đó thì không xài efl được. Nản.............:-S

Trang 11 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối