If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 216
    Trích dẫn Gửi bởi xmast_night
    cài cái nì các bạn nên cân nh8ác vì từ hồi dùng nó khi mod motorola tớ thấy nó hao pin kinh khủng vì là chương trình chạy thường trú mà he he
    motrola có tiếng là pin dùng yếu mà.tôi dùng mấy cái một lúc mà có sao đâu.vẫn nghe nhac cả ngày.=))

Trích dẫn Gửi bởi asimo
    Cách làm cho "Desktop-elf"
    -copy "Desktop.elf" vào "zbin"
    -copy folder "Desktop" (có chứa các file ảnh, và file desktop.cfg) vào "config"
    ------->để điện thoại nhận được các file là ***x.elf thì phải cài 2 cái patch (lib.vkp và patch-elf.vkp). Chẳng chịu đọc kĩ hướng dẫn gì cả
    Cho em cái patch-elf.vkp đi bác, em tìm mãi mà chẳng có. Thanks!

đọc đến đây em hiểu cách cài elf pack là thế này có đúng không các pro : đầu tiên phải patch hai cái file là (lib.vkp và patch-elf.vkp) vào điện thoại trước. Máy của em là k810i nên phải tạo cái folder là : Other / Zbin / Daemons,. sau đó làm theo hướng dẫn như bài đầu của bác asimo là được đúng hông vậy các pro ??

khó hiu wa thế này thì em có đọc cả chục lần thì cũng pó tay

khó nhọc lắm em mới patch được cái fone k81 cid53, phải nói patch xong máy nhìn thích thật, cả về chất cả về ngoại hình đều nhảy vọt. Còn mỗi cài elfpack nữa là máy em đủ bộ, mong các bác nói rõ hơn vụ cài elf pack? Thank much!!!

Trích dẫn Gửi bởi atomega3
    khó nhọc lắm em mới patch được cái fone k81 cid53, phải nói patch xong máy nhìn thích thật, cả về chất cả về ngoại hình đều nhảy vọt. Còn mỗi cài elfpack nữa là máy em đủ bộ, mong các bác nói rõ hơn vụ cài elf pack? Thank much!!!
    có bài hướng dẫn cụ thể rồi đó bạn.đọc kĩ vào là làm được ngay mà,,,,cái này không phân biệt máy đâu.
    ELFPACK cho các máy mình cũng đã up cả bộ rồi,tim lại đi bạn nhé,ở phần ELF đó bạn.
    CHÚC THÀNH CÔNG!)

Trích dẫn Gửi bởi mitdaclaanh
    khó Hiu Wa Thế Này Thì Em Có đọc Cả Chục Lần Thì Cũng Pó Tay
    khó Hiểu ở Chỗ Nào Vậy Bạn

Trích dẫn Gửi bởi atomega3
    đọc đến đây em hiểu cách cài elf pack là thế này có đúng không các pro : đầu tiên phải patch hai cái file là (lib.vkp và patch-elf.vkp) vào điện thoại trước. Máy của em là k810i nên phải tạo cái folder là : Other / Zbin / Daemons,. sau đó làm theo hướng dẫn như bài đầu của bác asimo là được đúng hông vậy các pro ??
    bạn làm thế là chính xác rồi đó bạn:113:
    áp dụng cho các ELF sẽ có các cách add vào các folder khác nhau.bạn có thể tham khảo thêm nhé

Đã làm y như trong kinh rồi (cái đồng hồ analog) nhưng nó chỉ hiện cái mặt đồng hồ chứ không thấy kim và cũng không thấy phần edit ở đâu hết.

Trích dẫn Gửi bởi asimo
    khó Hiểu ở Chỗ Nào Vậy Bạn
    ví dụ nhé: em cài cái
    ScreenShooter_v1.3
    em dùng myphoneexplorer để tạo các thư mục:
    other/config
    other/ini
    other/zbin

còn trên thẻ:
    other/zbin/daemons
    xong rui em copy ScreenShooter_v1.3.elf vào zbin, copy sshoot.bcfg vào config
    tip theo e chẳng bit làm thế nào nữa

Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối