If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 5 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 200
    chờ khi nào root đc 2.3 cho x10 thì mới up )

chắc rước về em x10 quá ^^

các bác chú ý phần này nhé

tính sẵn có phần mềm phụ thuộc vào nhà điều hành và/hoặc quốc gia. do đó, chúng tôi không thể cung cấp ngày tháng chính xác khi nào thì bản cập nhật cụ thể sẽ có sẵn cho bạn.

một biểu tượng trong thanh thông báo của điện thoại chỉ báo rằng đã có phần mềm mới.

nâng cấp phần mềm chỉ có thể được cài đặt bằng máy tính và phần mềm pc companion. để bắt đầu nâng cấp, kết nối điện thoại của bạn vào máy tính bằng cáp usb, khởi động pc companion và làm theo hướng dẫn.
    việt nam thường được nhận cập nhật sau các nước khác, bài này post trước để se-cafe lên google sẵn sàng khi có 2.3 ^^

mời các pác qua đây bình chọn cho sonyericsson, thấy topic tiêu đề sam sung rồi các fan ss vào tự sướng ko thực tế, quật ngã họ ngay trên sân nhà của họ nào khả khả8->

http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-t...-samsung-tro-thanh-aoevuaa-smartphone-754826/

Trích dẫn Gửi bởi khoaku
    mời các pác qua đây bình chọn cho sonyericsson, thấy topic tiêu đề sam sung rồi các fan ss vào tự sướng ko thực tế, quật ngã họ ngay trên sân nhà của họ nào khả khả8->

http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-t...-samsung-tro-thanh-aoevuaa-smartphone-754826/

kết quả vote hôm nay tự nhiên khác hoàn toàn với bình thường, và chẳng ai có thể tin được se nhảy 1 phát lên vượt qua cả ss, apple, htc. theo mình thì nên bỏ cái vote kiểu này thì hơn.

se đột nhiên trong 1 ngày trở thành "hot" nhất vn, đây là tin tức vô cùng sốt dẻo....! quá phô cho bác nào tác động vào kết quả vote....!
    đọc cái này mắc cười quá trời ))

s.e đang số 1 kakakakaka

) anh em trong forum vote nhiệt tình wa..hehehe..se no.1 lun )

hic van chua co .sr ko viet dc tieng viet chp dai co luon se choi ac wa

Trích dẫn Gửi bởi moony
    có 2.3 cho x10 mp không các bác ơi?????
    nghe đồn là không bác ah

Trích dẫn Gửi bởi cau_nguyen
    nhiều bác cứ kêu x10 loa thoại bé! đề nghị lấy ráy tai 1 tuần 1 lần và thường xuyên dùng tăm bông sau khi tắm!
    theo ý kiến cá nhân ip ko có cửa so dáng với x10! ke ke!
    bác nói rõ hơn được không? bản 2.3 này khắc phục được à? mà hình như trước 2.1 loa trong đã rất tốt rồi mà

Trang 5 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối