If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    nếu đi du lịch bụi thì có thể nhét tất cả vào balô, e là e rất thích nếu có đầy đủ cả bộ, he he..!

re: mua ngay ống kính đẳng cấp cho xperia arc.

Trích dẫn Gửi bởi sec168
    giời, tưởng cái gì chứ cái này đầy ra. anh em nào cần cứ pm tớ, tớ xách về hộ rồi pm thanh toán tiền sau, tức là có hàng cầm trong tay mới nhận tiền và bán thì sau 24h là nhận được hàng, mà cái này cũng tuỳ loại, loại rỏm hàng hồ thì khoảng $20 chứ hàng xịn xịn tí cũng khoảng $50. mấy hồi mình ở sing thấy, nhưng cúng khá đắt, tầm hơn $33 mỹ thấy cũng không cần lắm nên không mua. thông thường loại lens này chỉ dùng cho 1 số seri phổ biến như k850, c905,...hãng nó kìa có e71,e72,e75, n95,n8,....kể cả l6 cũng có, mà đặt biệt thằng l6 bỏ vào chụp marcro cũng thuộc loại khũng đấy, mình cũng đã từng kinh qua nên cũng nắm sơ sơ, ngoài ra hàng đại trà và xuất hiện nhiều nhất vẫn là dành cho các dòng iphone. cái này cũng thuộc loại phong trào thôi, rộ 1 đợt khoảng cuối năm 2009-2010 thì cũng không mấy người chơi(theo mình thấy tại thị trường sing và malay). nói chung cũng chỉ tính cá nhân thôi, anh em xem xong bớt chém nhé. để vài hôm nữa kiếm con c905 nào còn cứng mua về chơi mình mua 1 ống chụp hình rồi up lên cho ae se xem nhé!
    mình muốn đặt mua 1 cái như vậy, ko biết là chất lượng của hàng tốt thì thế nào và không tốt thì thế nào, bạn có thể pm cho mình biết rõ hơn không. mình ở gò vấp, tp hcm, mình có thể giao dịch với bạn thế nào ?

trông chả hợp với arc lắm, nhìn nó cộm không được chau chuốt và tinh tế!

gắn em này vào bắn cũng xa phết

Trích dẫn Gửi bởi trungdungk85
    gắn em này vào bắn cũng xa phết
    haizzzzzz bình thường ae chúng mình cũng bắn xa rùi cần gì trang bị vũ khí =)) =))

con này dòm cũng hay hay , ko biết vn chúng ta có chỗ nào bán ko ?

Trích dẫn Gửi bởi dominic_gaga
    haizzzzzz bình thường ae chúng mình cũng bắn xa rùi cần gì trang bị vũ khí =)) =))
    biết là " bắn " xa nhưng phải nắm rõ cách nó mới xa được và " nhiều " nữa , còn ko thì cũng vậy thui hehe .

bác nào biết chỗ mua ở hn cho e địa chỉ với

Trích dẫn Gửi bởi sl_nguyenbinh
    bác nào biết chỗ mua ở hn cho e địa chỉ với
    q-mobile thì trang bị làm gì hở bác?))

nếu mang cái này ra đường chụp thì nguy cơ bị giật mất hơn máy ảnh là rất cao. cái này dễ giật hơn máy ảnh có chân chống chụp nhiều.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối