If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Kết quả 1 đến 5 của 5

Cần giúp C901 bị bệnh về java

Tình hình là máy em hôm kia nó ko nhắn đc tin nữa, loay hoay 1 lúc thì máy báo đầy bộ nhớ, xóa bớt tin nhắn đi rồi vẫn ko nhắn đc thế là master reset nó.
    Sau đấy nhắn tin đc bình thường nhưng các game với ứng dụng thì ko chạy đc nữa, bấm mở là có thông báo "operation failed" :<
    Khi mở menu ẩn, vào chế độ Java Development mode nó cũng ko bật on off đc như trc :<
    Master reset lại rồi mà vẫn vậy :<
    Và thêm 1 thắc mắc nữa là nếu master reset thì các file mod sẽ bị thay thế bởi file gốc hay vẫn đưọc giữ nguyên? (nghe 1 bác trên fr mình nói là sẽ bị replace)
    Em lúc trc có mod Cam raider 6.2 với loa ngòai mà reset xong vẫn còn nguyên bản cam đó với loa ngoài ko thay đổi so với lúc đã mod =S

không ai giúp ạ? :<

các bản mod không biọ mất hay thay thế khi reset.game của bạn bị mất vì có thể bản java bị lỗi và cách khác phục tốt nhất là up lại fw mới cho em nó!

Trích dẫn Gửi bởi trang lam
    các bản mod không biọ mất hay thay thế khi reset.game của bạn bị mất vì có thể bản java bị lỗi và cách khác phục tốt nhất là up lại fw mới cho em nó!
    bác có chắc là chưuã đc ko?

cứ up lại FW cho em nó thử đi bạn 99% là hết bị