If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

cần hướng dẫn mod acoustic và mod cam cụ thể cho j108i

em đã search rất nhiều. tìm được 1 topic hướng dẫn mod = farmananger, nhưng đến đoạn tắt nguồn, bấm C gì gì đó, em làm mãi mà không được... mà top ý lại còn hướng dẫn mỗi cách connect, không hướng dẫn sau phải mod như thế nào. nản! :-(||>:-(||>:-(||> em đầu hàng!
    pro nào vào hướng dẫn chi tiết giúp em cách mod cam và mod acoustic cho cedar j108i cái. càng chi tiết càng tốt, đừng bớt chi tiết nào nhé

Sao không có ai giúp em vậy. Nản quá! (

Bạn phải két nối được cedar với far+sefp2 cái đã. Rồi copy file cam hoặc acoustic đã được modify vào đúng đường dẫn thôi mà

De ma ban,ma ban cai gont cho may chua

Trích dẫn Gửi bởi hoxuantam
    Bạn phải két nối được cedar với far+sefp2 cái đã. Rồi copy file cam hoặc acoustic đã được modify vào đúng đường dẫn thôi mà
    thì quan trọng là em đang hỏi cách kết nối far + sefp2 thế nào? sao em kết nối mãi mà nó chả vào gì cả... gordon em có cài rồi

Bạn làm máy ở nhà, xem lại cap và tiếp xúc sao nhé. Hôm bữa mình ra tiệm net kết nối để mod máy, nhưng không nhận, về làm với pc ở nhà thì được.

Trích dẫn Gửi bởi chipkilan
    em đã search rất nhiều. tìm được 1 topic hướng dẫn mod = farmananger, nhưng đến đoạn tắt nguồn, bấm C gì gì đó, em làm mãi mà không được... mà top ý lại còn hướng dẫn mỗi cách connect, không hướng dẫn sau phải mod như thế nào. nản! :-(||>:-(||>:-(||> em đầu hàng!
    pro nào vào hướng dẫn chi tiết giúp em cách mod cam và mod acoustic cho cedar j108i cái. càng chi tiết càng tốt, đừng bớt chi tiết nào nhé
    http://se-cafe.net/forum/showpost.php?p=444249&postcount=1053 Đây nhé!

OK đã kết nối được vào rồi. bây giờ các bác hướng dẫn em cách mod tiếp theo cái, mấy topic kia cứ ghi có đường dẫn gì gì đấy, đọc chả hiểu gì cả... [replacer_img]( à cho em xin bản mod nào chuẩn nhất luôn cái, topic kia cũng ghi mấy bản mod liền chả biết down cái nào... mà em down tất rồi đấy, có điều down về giải nén ra rồi chả biết làm gì tiếp

Ạc, vậy sau khi kết nối điện thoại với far+sefp2 xong bạn không biết làm gì nữa à. Hay nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi hoxuantam
    Ạc, vậy sau khi kết nối điện thoại với far+sefp2 xong bạn không biết làm gì nữa à. Hay nhỉ
    à em biết làm gì tiếp rồi... ngồi nghiên cứu cả buổi tối... nhưng mà các bác cho em bản mod chuẩn nhất cái, mấy cái liền em chả biết mod cái nào

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối