If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 15 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 231
    Đề nghị member mới vào muốn làm, làm ơn ĐỌC KĨ ở bài post #1 này giúp, đã có hướng dẫn rất rõ ràng và cách làm chi tiết hết rồi.

Bó tay thiệt,cập nhật thời tiết chỗ nào cũng có riêng ở Đà Nẵng thì không có

máy mình là W995 nhưng màu RED,mình chỉ muốn xoá logo mạng đi thôi nhưng không read được file layout,có cách nào khác để xoá không hay nhất thiết phải đổi màu cho máy

Trích dẫn Gửi bởi chinh32003
    AccuWeather.com đã bị xoá trông đẹp hẳn và thời tiết đã bị sửa ví dụ như Hôm nay nóng, có mưa vài nơi, trời quang. Dùng phần mềm chỉnh sửa .swf
    Bạn này sửa lại widget HTC Clock nhìn thic quá, Có thể share mình file .SWF được không bạn, thanks.........

http://weather.joeearl.co.uk/. mình vào trang web này bằng opera mini . down được file weather.txt nhưng sao nó ko giống file down từ pc nhỉ .ai biết vụ này ko. muốn down từ dt cho nhanh .,down từ pc mất công phải gở thẻ nhớ ra chép vào mệt quá.

Trích dẫn Gửi bởi home
    http://weather.joeearl.co.uk/. mình vào trang web này bằng opera mini . down được file weather.txt nhưng sao nó ko giống file down từ pc nhỉ .ai biết vụ này ko. muốn down từ dt cho nhanh .,down từ pc mất công phải gở thẻ nhớ ra chép vào mệt quá.
    Mình bị tình trạng giống bạn, có thể có vấn đề về ngày cập nhật khi dùng Opera. Mình dùng trình duyệt UC Browser thì ok. Bạn thử đi. Khỏi mắc công down về PC rùi lại chép vào đt...

Zylo xài đc ko bạn ? Làm sao mình biết Zylo là thuộc dòng nào vậy ? (sr còn gà)

huhu!
    ko lam dc cai thoi tiet

Đẹp thế nhỉ . không biêt mình dùng yari co dùng được cái nay k vy các bờrô

@All: Đọc kĩ ở Post #1

Trang 15 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 ... CuốiCuối