If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Đang ở
    Hồ Chí Minh

Xem qua âm thanh, hình ảnh, tốc độ và camera của Xperia Arc.

cho tới thời điểm này thì đã có khá nhiều thành viên của diễn đàn sebbs.it168.com được trải nghiệm với xperia arc-phiên bản thị trường và hầu như tất cả đều đưa ra những nhận xét tích cực sau khi sử dụng nó đặc biệt là về giao diện, màn hình, loa ngoài, camera. qua video dưới đây bạn cũng có thể nhận ra rằng xperia arc có giao diện rất long lanh, khả năng cảm ứng cũng như zoom đa điểm khá mượt mà. tốc độ hoạt động của máy thật sự ấn tượng và chỉ có thể thua những thiết bị sử dụng bộ vi xử lí lõi kép. màn hình của xperia arc cho hình ảnh hiển thị sắc nét với màu sắc tự nhiên. riêng phần loa ngoài đã được cải tiến rất nhiều so với xperia x10, âm thanh phát ra trong trẻo, mạnh mẽ và không bị vỡ, điều này thể hiện qua việc phát nhạc và video. để đánh giá về camera của xperia arc, sebbs.it168.com đã tiến hành dùng đồng thời xperia arc và máy ảnh sony nex-5 chụp ảnh trong các điều kiện khác nhau. bây giờ xin mời các bạn qua video và các bức ảnh so sánh theo thứ tự từ trên xuống dưới do sony nex-5 và xperia arc chụp :

nguồn: sebbs.it168.com​

so sánh với nex-5 thì fải có cùng lens với nex-5 chứ bác
    h mà lắp cái lens cz vào nex thì 5dmii + kit cũng tắt điện

đẹp thiệt. hè này chắc múc arc thôi :d

bao giờ mới đủ phí đây,thèm quá,bác nào có thì đi off cho anh em giao lưu nhé

Trích dẫn Gửi bởi garfield
    so sánh với nex-5 thì fải có cùng lens với nex-5 chứ bác
    h mà lắp cái lens cz vào nex thì 5dmii + kit cũng tắt điện
    bác này nhảm thật ! đã so sánh đt với 1 con máy ảnh lai dslr như nex 5 thì hàm ý người ta muốn xem thử năng lực của arc tới đâu chứ ko fải so sánh kiểu 2 con ngang cơ nhau. sao ko nói luôn fải cùng sensor với nex 5 mới dc so ? nói cái gì cũng fải suy nghĩ 1 tí đi chứ

híc...nghe nhạc với xem phim phê tung cánh luôn. trong box mua bán thấy mấy bác cho đặt hàng con này trước với giá 16,5 củ [-x[-x:d

tiền nào của đó mà!
    máy chất quá các pro ơi! lúc nào ở hn mà có off có ai có thì mang cho em xem với!
    hô! hô! lên nào!

không biết chất lượng loa thoại có tăng lên không nhỉ ? đang quan tâm khoảng ấy :d

ái chà chà, con này đúng là xứng danh anh hùng của se. 1-0 cho se.

thanks............................................ ..

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối