If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Chính thức lộ nguyên hình Sony Ericsson Ck15.

chắc bạn vẫn còn nhớ, sony ericsson ck15 đã được bluetooth.org chứng nhận đạt tiêu chuẩn bluetooth vào ngày 26/04/2011. như vậy có thể khẳng định rằng chiếc điện thoại ck15 của sony ericsson đang tồn tại bí ẩn ở một nơi nào đó và hôm nay nó đã chính thức xuất hiện tại trung quốc với tên mã ck15i.

nhìn qua bức ảnh chúng ta có thể thấy ck15 có thiết kế nút home và giao diện màn hình chính giống hệt như hai xperia mini và xperia mini pro. trang web eprice.com.cn cho biết sony ericsson ck15 có màn hình cảm ứng rộng 3 inch (wqvga), hỗ trợ 3g, giắc cắm tai nghe 3.5mm, bluetooth và đặc biệt nó sẽ sử dụng nền tảng a200 đi kèm với một bàn phím qwerty. những thông tin chi tiết hơn sẽ được cập nhật trong bài viết sau nếu có.

nguồn: eprice.com.cn​

xperia mini chưa ra mà đã lộ hàng em này rồi.bài nói màng hình 3 inch mà sao nhìn thấy to hơn hẳn xperia mini nhỉ

chỉ mong là đừng có " dành riêng cho thị trường..."

Trích dẫn Gửi bởi armerial
    chỉ mong là đừng có " dành riêng cho thị trường..."
    chắc hok có đâu , phải "globalization" chứ :d

công nhận là nhiều thông tin thật, mấy em chân dài đang lộ diện làm cho anh em xuyến xao nóng hết cả người!

hj từ nhỏ tới giờ em sợ nhất mấy vụ lộ hàng, lộ hình ), toàn làm mất ăn mất ngủ #:-s

Trích dẫn Gửi bởi thursday
    hj từ nhỏ tới giờ em sợ nhất mấy vụ lộ hàng, lộ hình ), toàn làm mất ăn mất ngủ #:-s
    her her, thế mấy vụ xì căng đan ùm sum trên mạng cũng làm bạn mất ăn mất ngủ ah? bó tay nhỉ?
    sr em ngoài lề tí.

Trích dẫn Gửi bởi chagekuter
    her her, thế mấy vụ xì căng đan ùm sum trên mạng cũng làm bạn mất ăn mất ngủ ah? bó tay nhỉ?
    sr em ngoài lề tí.
    khổ thế đó bác ạ, người bị yếu tim b-(
    cứ thấy người đẹp xuất hiện vậy chịu k đc =))

mình cũng mê chụp hình lắm, mấy em này chắc là thỏa mãn cơn khát mấy anh em nghiền short ảnh fan se hihi

Trích dẫn Gửi bởi thinhbk11
    cứ tưởng qua vụ sóng thần động đất ở nhật thì sony sẽ chậm lại, ai dè ........
    chậm là chậm thế nào bác,nó phải làm nhanh để lấy tiền về tái thiết đất nước chứ.em khoái nó làm nhanh cho tinh thần anh em phấn khởi :d:d

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối