If you already have an account with us, please use the login panel below to access your account.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Malaysia chính thức bán Xperia Arc từ ngày hôm nay.

cuối cùng thì malaysia đã trở thành quốc gia thứ hai thuộc khu vực đông nam á chính thức bán xperia arc. bắt đầu từ ngày hôm nay, nhà mạng viễn thông maxis sẽ phân phối xperia arc ra toàn thị trường malaysia. những người yêu thích xperia arc có thể mua nó thông qua nhà mạng maxis với giá 1749 rm kèm theo hợp đồng sử dụng 12 tháng, 1599 rm kèm theo hợp đồng sử dụng 18 tháng và 1499 rm kèm theo hợp đồng sử dụng 24 tháng. tất nhiên khách hàng cũng có thể mua đứt xperia arc với cái giá 2099 rm (14.72 triệu đồng). ngoài ra maxis cung cấp miễn phí cho khách hàng các phụ kiện như cáp hdmi và miếng dán bảo vệ màn hình.

nguồn: androidos.in​

chả biết nhà mạng nào của việt nam sẽ cung cấp đây

nge anh trungdung tiết lộ là sevn bán ra ko dưới 18 củ bác ạ. hãm, dân việt giàu hơn dân mỹ, sing, malay, taiwan, hongkong, eu luôn đấy ạ.
    chỉ thua dân nga

ước gì mobifone phân phối arc giá 1.999.000 vnđ + hợp đồng 2 năm hoặc 3 năm. lúc đó tổng số thuê bao của mobifone tăng chóng mặt cho mà xem.

giá hàng xách tay thì chỉ 1900rm ~ 13.5t vnd thôi. vn cái gì cũng mắc haha

dân giàu ở nước nghèo ) mà bác cập nhật thông tin ghê nhỉ. tận malai cũng biết :d ko biết lào với campichia có bán ko .hehe

Trích dẫn Gửi bởi hoanghanpham
    các nhà mạng vn mà được như các nhà mạng ở bắc mỹ hay eu như at&t, t-mobile, orange,... với thời gian 2,3 năm mà chỉ trả có chút tiền lấy máy như vậy cũng mừng. ko biết 10 năm nữa có chưa
    cái này còn phụ thuộc dân việt mình như thế nào nữa. bán cho cái arc với giá hợp đồng xong có khi ôm arc ra tiệm bán lại kiếm lời. vứt luôn cái hợp đồng ko chịu đóng tiền, nhà mạng bắc thang mà hỏi ông trời =))

bên phongcachmobile đang bán em này với giá 13tr3 rồi.thèm quá
    mà đối với tình trạng như bên mình còn lâu nhà mạng mới dám chơi kiểu 2tr + hợp đồng 2,3 năm,lại mọc ra toàn cmnd với hộ khẩu giả cho xem =))

các anh em đang chạy theo hàng hót!
    còn em thì không có đk thì vẫn chơi các cũ của se nhà ta!
    chuc các bác đc "sung sướng" với "em nó"

việt nam mà muốn giá rẻ, trả góp hợp đồng thì chắc là phải mang sổ đỏ đi cầm cố :d

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối